:::Dakza:::เด็กซ่าเว็บบอร์ด
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Untitl44

Join the forum, it's quick and easy

สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Untitl44
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ

Go down

สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Empty สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Apr 09, 2010 6:47 pm

สำหรับนักโพสอยากมีสัตว์เลี้ยง ประจำตัวเเละโพสถึงตามที่กำหนดเเล้ว PM(ส่งข้อความส่วนตัว)
มาหาเเอดมินได้เเล้วจะจัดการให้เร็วที่สุด
ที่เเอดมินไม่จัดการอัตโนมัติเนื่องจากอาจเกิดข้อผิดผาดได้จึงต้องทำเองเพื่อความเรียบร้อยของบอร์ด
สำหรับคนที่ไม่อยากได้ก็ไม่ต้องPM(ส่งข้อความส่วนตัว)มานะครับ

สัตว์เลี้ยงระดับ 1 โพส 40
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 48dxh

สัตว์เลี้ยงระดับ 2 โพส 80

สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 9jrc2

สัตว์เลี้ยงระดับ 3 โพส 120

สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 5qhu5
สัตว์เลี้ยงระดับ 4 โพส 160
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 25xj6
สัตว์เลี้ยงระดับ 5 โพส 200
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 2r8s9
สัตว์เลี้ยงระดับ 6 โพส 250
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ R4a10
สัตว์เลี้ยงระดับ 7 โพส 300
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Irw12
สัตว์เลี้ยงระดับ 8 โพส 400
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Elo13
สัตว์เลี้ยงระดับ 9 โพส 600
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 7m614

สัตว์เลี้ยงระดับ 10 โพส 800
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Rm311

สัตว์เลี้ยงระดับ 11 โพส 1000
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ 6c315

สัตว์เลี้ยงระดับ 12 โพส 1500 ขึ้นไปเเล้วจะพิจารณาให้กล่าวเป็น
สัตว์เลี้ยงระดับเทพเเห่งความมืดเทพเเห่งสูงสุด
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ M0n18

........................................................

สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Xwq16

สัตว์เลี้ยงระดับเทพเเห่งความมืด
Admin
Admin
เทพผู้พิทักษ์ความดี
เทพผู้พิทักษ์ความดี

โพสเเล้ว โพสเเล้ว : 138
เงิน เงิน : 44632
เพศ เพศ : Male
สมัคร สมัคร : 31/03/2010
ของเล่นประจำตำเเหน่ง ของเล่นประจำตำเเหน่ง : ของเล่นขั้นสูง

level
HP:
สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Medal0920/0สัตว์เลี้ยงของเว็บบอร์ดครับ Empty_bar_bleue  (0/0)

https://dakza.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน